MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA
MIPANGO KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI
TAREHE 26/11/2021 KUJADILI TAARIFA YA FEDHA YA MWEZI OKTOBA

MAHUDHURIO:
Wajumbe:

1. Mh. Desderius O.Haule
2. Ndugu Juma H. Juma

Mh. Bahati G. Mbele
Mh. Bosco Kapela

Mh. Evelin Mwikumba
Mh. Bosco Ndimbo

Mh. Upendo Komba
Mh. Gaudensia Kapinga
Mh. Rehema Ndunguru
1[1 Mh. Aron Hyera

11. Mh. Bruno Kapinga

Wasiohudhuria:

W NP U W

Mwenyckiti
Mkurngenzi Mtendaji Katibu

Makamu M wenyekiti
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe

1. Mh. Benaya L Kapinga (Mbunge) Mjumbe - kwa taarifa

WATAALAM
Ndugu Mfaume Cassim

Ndugu Andrew Mbunda
Ndugu Iillary Joseph
Eng. Neema Mbilinyi

Dr. Louis Chomboko
Ndugu Cecilia Sasingwa
Dr. Patrick P.Banzi
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12, Ndungu Samwel Komba

13, Ndugu Sosteness Nakamo

14. Eng. Evance Haule

15. Ndugu John Kabada

16. Ndugu Salum Said

18. Ndugu Tumaini Mbunda
17. Ndugu Maurus B. Hyera
18. Ndugu Samwel Marwa
19. Ndugu Venant Kumburu

Ndugu Paschal Ndunguru

Ndugu Jobu Mwalukosya
10 Ndugu Asante Luambano
11. Ndugu Christoper Ntandu

Mkuu wa Ldara ya Utumishi
Mkuu wa idara ya Maendeleo ya Jamii
Mkuu Wa Kitengo cha Uchaguzi

Kaimu Mkuu wa kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

Kaimu mkuu wa idara ya Ljenzi
Mkuu wa Idara ya Afya
Afisa Utumishi

Mkuu wa Idara va Mifugo

Mkuu wa Kitengo cha Sheria

Mratibu wa TASAF

Kaimu Mkuu wa ldara ya Mipango
Mkuu wa 'dara ya Elimu Msingi
Kaimu Mkuu wa Idara ya Mazingira
Mkuu wa Idara ya Kilimo na Ushirika
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA
Kaimu Mkuu wa kitengo cha Nyuki
Mthibiti Ubora wa Shule

Mkuu wa Idara va Ardhi na Maliasili

Kaimu Mweka Hazina
Afisa Utumishi



AGENDA
1. Kufungua Kikao
2. Kuthibitisha Agenda
3. Kusoma na Kuthibitisha Muhtasari
4. Yalokanavo na muhtasari huo
5. Taarifa ya Fedha ya Mwezi Oktoba 2021
6. Taarifa ya Fedha za Mikopo ya Wanawake, vijana na watu wenye ulemavu
7. Taarifa va Madeni ya Halmashauri
8. Mapukeyi ya fedha za mradi wa kovid 19
9. Mapendekezo va watia saini katika Akaunti ya Benki Kuu
10. Mengineyo
11. Kufunga kikao

MDC/FUM/36/2021-2022: KUFUNGUA KIKAO.,
Mwenyekiti alifungua kikao saa 04:43 Asubuhi kwa kuwasalimia wajumbe na

kumshukuru mwenyezi Mungu.

MDC/ FUM /37/2021-2022: KUTHIBITISHA AGENDA
Agenda zilisomwa na kupokelewa na wajumbe.

MDC/ FUM /38/2021-2022: KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI
Muhutasari wa tarehe 31.10.2021 ulipitiwa na wajumbe. Baada va mapitio muhtasari
ulisainiwa na katibu na mwenyekiti na kuwa kumbukumbu sahihi ya Halmashauri.
MDC/ FUM /39/2021-2022:-YATOKANAYO NA MUHTASARI HUO

Mashine ya kukata vyuma ambayo ipo Tank la Maji Mbinga Mjini ifuatiliwe na
kutolewa taarifa kwenye kikao kijacho. Mashine hivo ilifuatiliwa na kubaini ni mali
va Halmashauri na kwa sasa ipo Kata ya Mapera.

Manunuzi yanayohusu ujensi wa Boma yawe tofauti na manunuzi ya miradi
mingine. Agizo lilizingatiwa utckelezaji utaan a katika taarifa ya Robo ya Fill.

Wadaiwa kwenye POS wakatwe posho zao za 10% ili wapunguze madeni yao.
Taarifa iliandaliwa na kuwasilishwa kwenye kikao.

MDCY/ FUM /40/2021-2022 :MAPOKEZI YA FEDHA ZA MRADI WA KOVID 19
Taarifa za mapokezi va fedha zenye jumla ya Bil. 1.76 ziliwasilishwa kwenye kikao
kwa ufafanuzi kwamba ni za ujenzi wa madarasa ya Sekondari yenye jumla ya
madarasa 88. Aidha ilihimizwa fedha hizo zitumike kwa umakini ili zikamilishe kazi
zilizokusudiwa.

Mwenvekili alisema wahusika wote kalika usimamizi wa kazi hivo wajipange ili
kutekeleza ili kaunga mkono jitihada za Serikali.

Wajumbe walikubaliana kusimamia kwa ushirikiano kati ya wataalam na

waheshimiwa Madiwami.
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Pia Bruno Kapinga aliunga mkono suala la ulipaji madeni ya wazabuni kutoathiri
shughuli za uendeshaji wa Halmashauri,

Akihitimisha Mwenyekiti alisema watabariki ili madeni yaendelee kulipwa mara
baada ya kuwasilishwa kwa mapitio ya bajeti yatakayofanyika mwezi Disemba 2021.

MDC/TUM /43/2021-2022:MAPENDEKEZO YA WATIA SAINI KATIKA

AKAUNTI YA BENKI KUU
Kaimu Mweka Hazina aliwasilisha mapendekezo ya watia saini hao katika kundi ‘A’

na ‘B kwa kuwataja wahusika hao kama inavyooneshwa kwenye jedwali hapa chini :-

Jina la . Watia Saini
Akaunti
BENKI Group A: 1. Juma Haji Juma-Mkurugenzi Mtendaji
Kuu 2 Samwel James Marwa-Kaimu Mweka Hazina
TANZANI
A (BOT) Group B LMfaume Cassim Mfaume-Mkuu wa Idara ya Utumishi

2. Patrick Pius Banzi-Mkuu wa Idara ya Mifugo

Wajumbe walipokea mapendekezo hayo na kuhimiza zoezi hilo lifanyike kwa uharaka
ili kuendana na wakati.

MDC/FUM /44/2021-2022 :MENGINEYO
Mheshimiwa Bosco Ndimbo alipenda kujua kuhusu manunuzi ya vishikwambi kwa

ajili ya matumizi va waheshimiwa madiwani.

Akifafanua Katibu alisema taratibu za manunuzi ya vishikwambi zinaendelea.
Mwenyekiti aliwajulisha wajumbe kuanzia Jumatatu tarehe 29.11.2021 ataanza ziara
maalum ya kutembelea miradi ya UVIKO kwa lengo la kukagua utekelezaji wake.

MDC/FUM /45/2021-2022:K UFUNGA KIKAO
Kabla ya kufunga M/kiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao na kuhimiza
ushirikiano kati ya Waheshimiwa na wataalam na hasa kwa suala la usimamizi wa
miradi ya UVIKO . Mwenyekiti alifunga kikao mnamo saa 6:16 mchana.
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